Author: M***y
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: 🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻
Màu sắc: màu đen
Price: 1.697.300₫
Original Price: 2.176.000₫
| Material | Aluminum |
| Features | Portable |
| Resolution | 1080P |
| Additional installation costs | No installation fees |
| Color | Black |
| Power Supply | USB or other DC power connection |
| Type | Desktop Monitors |
| Maximum Resolution | 1920 x 1080 |
| Display Ratio | 16:9 |
| Refresh Rate | 60Hz |
| Response Time | 5ms |
| Screen Size | 16" |
| Display Type | LED |
| Screen Size Range | 14" to 16" |
| Connectivity Technology | HDMI |
| Contrast Ratio | 800:1 |
| Brightness | 250cd/m |
| SKU | se260225142826953916975 |
Author: M***y
Date:
Review: 🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻🙏🏻
Màu sắc: màu đen
Author: w***1
Date:
Review: 可惜沒有中文說明書只有英文,但是畫質中上很符合這個價位
Màu sắc: màu đen
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm